Gabatarwa da amfani da tile trims

Tile trims, wanda kuma aka sani da madaidaicin kusurwa na rufe tsiri ko madaidaicin kusurwa, layin ado ne da ake amfani da shi don nade fale-falen kusurwa 90-digiri.Yana ɗaukar farantin ƙasa a matsayin saman, kuma yana yin shimfidar baka mai siffar fan 90-digiri a gefe ɗaya, kuma kayan shine PVC, gami da aluminum, da bakin karfe.

hoto1

Akwai hakora anti-skid ko ramukan ramuka a kan farantin ƙasa, waɗanda suka dace don cikakkiyar haɗuwa tare da bango da fale-falen fale-falen, kuma gefen gefen fan-dimbin arc ɗin yana da ƙayyadaddun bevel, wanda ake amfani da shi don iyakance wurin shigarwa na tayal. ko duwatsu.
Dangane da kaurin fale-falen, an raba sassan dalla-dalla zuwa ƙayyadaddun bayanai guda biyu, babban buɗaɗɗen kwana da ƙaramin buɗaɗɗen kwana, wanda ya dace da fale-falen fale-falen 10mm da 8mm bi da bi, kuma tsayin ya fi kusan mita 2.5.
Ana amfani da gyare-gyaren tayal saboda fa'idodinsa na shigarwa mai sauƙi, ƙarancin farashi, ingantaccen kariyar fale-falen buraka, da rage haɗarin haɗari da ke haifar da fale-falen fale-falen 90-digiri.

Nawa lalacewar yin amfani da tile trims ba ya haifar da kayan ado?

1. Aikin niƙa na tayal yana buƙatar babban adadin aiki kuma yana buƙatar manyan buƙatun fasaha don ma'aikata.
2. Fale-falen fale-falen da ba su da kyau za su sami gefuna na bulo mara kyau, kuma gefuna za su kasance da sauƙin fashe lokacin edging.
3. Bayan tayal ɗin ya ƙare, gefen tayal ya zama bakin ciki, mai rauni kuma mai sauƙi don karya.
4. Surutu da gurɓataccen ƙura da ke haifar da ƙwanƙwasa ba su dace da yanayin kare muhalli ba.
5. Bayan lokaci mai tsawo, za a sami raguwa a cikin haɗin gwiwar tayal, ƙura zai shiga, yana haifar da datti da rashin tsabta.

Amfanin amfani da tile trims

1. Sauƙi don shigarwa, adana aiki, lokaci da kayan aiki.Lokacin amfani da tayal ɗin, tayal ko dutse baya buƙatar ƙasa, chamfered, kuma ma'aikacin da zai iya manna tayal da dutse yana buƙatar kusoshi uku kawai don kammala aikin.
2. Ado yana da kyau da haske.Wurin da aka lanƙwasa na gyare-gyaren tayal yana da santsi kuma layin yana tsaye, wanda zai iya tabbatar da daidaitaccen madaidaicin kusurwar gefen rufewa kuma ya sa kusurwar kayan ado ya fi girma uku.
3. Mai arziki a launi, ana iya daidaita shi tare da launi ɗaya don cimma daidaito na farfajiyar tubali da gefen, ko kuma ana iya daidaita shi da launuka daban-daban don samar da bambanci.
4. Yana iya da kyau kare sasanninta na tayal.
5. Samfurin yana da kyakkyawan aikin muhalli, kuma nau'ikan albarkatun da ake amfani da su ba su da wani tasiri a jikin mutum da muhalli.
6. Amintacciya, baka yana sauƙaƙa kusurwar dama don rage cutar da haɗuwa.

Amfani da tile trims

1. Yi amfani da ƙusoshi guda uku don ɗaure dattin tayal zuwa wurin da aka girka domin dattin tayal ya yi daidai da bango.
2. Yada mannen tayal ko siminti akan tayal ɗin tayal, manna tayal ɗin, sannan a kiyaye gefen baka na tayal ɗin tayal da haɗin gwiwa na tayal sosai.
3. Sanya fale-falen a gefe guda, yin fale-falen a kan tayal ɗin tayal, kiyaye lamba mai santsi kuma mara kyau.
4. Bayan an shimfiɗa fale-falen fale-falen, tsaftace gyare-gyaren tayal da sassan arc na tayal, kuma shigarwa ya cika.


Lokacin aikawa: Afrilu-18-2022